ரஞ்ஜனின் குரல் பதிவில் மைத்திரி? விசாரணை நடத்துவதாக மஹிந்த அறிவிப்பு!

ஐக்கிய தேசியக் கட்சியிலிருந்து இடைநிறுத்தப்பட்ட நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் ரஞ்ஜன் ராமநாயக்கவினால் பதிவு செய்யப்பட்டதாக வெளியாகியிருக்கும் சர்ச்சைக்குரிய குரல் பதிவுகள் தொடர்பில் 10 பொலிஸ் குழுக்கள் அமைக்கப்பட்டு விசாரணை செய்யப்படுவதாக பிரதமர் மஹிந்த ராஜபக்ச தெரிவித்துள்ளார்.

முன்னாள் ஜனாதிபதி மைத்திரிபால சிறிசேனவின் குரல் பதிவுகளும் இதில் உள்ளடங்கியிருப்பதால் விசாரணையின் பின்னரே ஒரு முடிவை எடுக்க முடியும் என்றும் பிரதமர் மஹிந்த ராஜபக்ச கூறியுள்ளார்.

நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் ரஞ்ஜன் ராமநாயக்கவினால் பதிவு செய்யப்பட்டதாகக் கூறப்படும் சர்ச்சைக்குரிய தொலைபேசி கலந்துரையாடல் பதிவுகள் வெளியாகி அரசியல் மட்டத்திலும் நீதித்துறை மட்டத்திலும் பெரும் பரபரப்பு ஏற்பட்டுள்ள நிலையில் குற்றப் புலனாய்வுப் பிரிவினரால் விசாரணைகளும் நடத்தப்பட்டு வருகின்றன.

கொழும்பு மேல் நீதிமன்ற முன்னாள் நீதிபதி பத்மனி ரணவக்கவும் இன்றைய தினம் குற்றப் புலனாய்வுத் திணைக்களத்தில் முன்னிலையாகி வாக்குமூலம் அளித்திருப்பதோடு மேலும் பலரிடமும் விசாரணைகள் நடத்தப்படவுள்ளதாக தெரிவிக்கப்படுகின்றது.

இந்த நிலையில், கொழும்பிலிருந்து செயற்படுகின்ற சிங்கள பத்திரிகை மற்றும் இலத்திரனியல் ஊடகங்களின் ஆசிரியர்களை பிரதமர் மஹிந்த ராஜபக்ச இன்றைய தினம் முற்பகல் சந்தித்தார்.

இந்த சந்திப்பு அலரிமாளிகையில் இடம்பெற்றதோடு அமைச்சர் பந்துல குணவர்தன, இராஜாங்க அமைச்சர் மஹிந்தானந்த அளுத்கமகே ஆகியோரும் இதில் கலந்துகொண்டிருந்தனர்.

இதன்போது கருத்து வெளியிட்ட பிரதமர் மஹிந்த ராஜபக்ச, வெளியாகி சர்ச்சையை கிளப்பியிருக்கும் குரல் பதிவுகள் குறித்து 10 பொலிஸ் குழுக்கள் விசாரணைகளை நடத்திவருவதாகத் தெரிவித்தார்.

You May also like